அதிமுக 2-வது கட்ட வேட்பாளர்கள் பட்டியல்; 171 தொகுதிகள் வெளியீடு:



அதிமுகவின் 2-வது கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் இன்று வெளியிடப்பட்டுள்ளது. 171 தொகுதிகளுக்கு வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சென்னையில் 9 தொகுதிகளில் அதிமுக போட்டியிடுகிறது.

இதுகுறித்து அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளர் ஓபிஎஸ், இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் இபிஎஸ் இன்று வெளியிட்ட வேட்பாளர் பட்டியல்:


1. பொன்னேரி (தனி) - சிறுணியம் பலராமன், திருவள்ளூர் வடக்கு மாவட்டச் செயலாளர்.

2. திருத்தணி - திருத்தணி கோ.அரி, அமைப்புச் செயலாளர்.

3. திருவள்ளூர் - பி.வி. ரமணா, திருவள்ளூர் மேற்கு மாவட்டச் செயலாளர், முன்னாள் அமைச்சர்

4. ஆவடி - க.பாண்டியராஜன், கொள்கை பரப்பு துணைச் செயலாளர், தொல்லியல் துறை அமைச்சர்

5. மதுரவாயல் - பென்ஜமின், திருவள்ளூர் மத்திய மாவட்டச் செயலாளர், ஊரகத் தொழில் துறை அமைச்சர்

6. அம்பத்தூர் அலெக்சாண்டர் - திருவள்ளூர் தெற்கு மாவட்டச் செயலாளர்

7. மாதவரம் - மாதவரம் ஏ.மூர்த்தி, திருவள்ளூர் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர், முன்னாள் அமைச்சர்

8. திருவொற்றியூர் - மு. குப்பன், திருவொற்றியூர் மேற்கு பகுதிக் கழகச் செயலாளர்

9. டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் - ராஜேஷ், வட சென்னை வடக்கு (கிழக்கு) மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் தலைவர், தமிழ்நாடு நுகர்வோர் கூட்டுறவு இணையம்.

10. கொளத்தூர் - ஆதிராஜாராம், கழக அமைப்புச் செயலாளர், தென்சென்னை வடக்கு (கிழக்கு) மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

11. வில்லிவாக்கம் - பிரபாகர், அவர்கள் கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக அமைப்புச் செயலாளர், கழக செய்தித் தொடர்பாளர்.

12. அண்ணாநகர் - கோகுல இந்திரா, கழக அமைப்புச் செயலாளர், கழக செய்தித் தொடர்பாளர் முன்னாள் அமைச்சர்.

13. விருகம்பாக்கம் - விருகை ஏ.சூ. ரவி, தென் சென்னை தெற்கு (மேற்கு) மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

14. சைதாப்பேட்டை - சைதை சா.துரைசாமி, சென்னை மாநகராட்சி முன்னாள் மேயர்

15. தியாகராயநகர் - சத்திய நாராயணன் (எ) தி.நகர் சத்தியா, தென் சென்னை வடக்கு (மேற்கு) மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

16. மைலாப்பூர் - சு.நட்ராஜ், முன்னாள் தலைவர், தமிழ் நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையம்.

17. வேளச்சேரி - அசோக், தென்சென்னை தெற்கு (கிழக்கு) மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்.

18. சோழிங்கநல்லூர் - கந்தன், சென்னை புறநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்.

19. ஆலந்தூர் - பா.வளர்மதி, கழக இலக்கிய அணிச் செயலாளர், கழக செய்தித் தொடர்பாளர், தலைவர், தமிழ்நாடு பாடநூல் மற்றும் கல்வியியல் பணிகள் கழகம்.

20. ஸ்ரீபெரும்புதூர் (தனி) - மு. பழனி, குன்றத்தூர் மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்.

21. பல்லாவரம் - சிட்லபாக்கம் ச.ராசேந்திரன், செங்கல்பட்டு மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்.

22. தாம்பரம் - சின்னய்யா, அனைத்துலக எம்.ஜி.ஆர். மன்றத் தலைவர் முன்னாள் அமைச்சர்.

23. செங்கல்பட்டு - ஆ. கஜா(எ) கஜேந்திரன், காட்டாங்கொளத்தூர் வடக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்.

24. செய்யூர் (தனி) - கணிதாசம்பத், கழக தலைமைச் செயற்குழு உறுப்பினர், கழக மகளிர் அணி இணைச் செயலாளர்.

25. மதுராந்தகம் (தனி) - மரகதம் குமரவேல், செங்கல்பட்டு கிழக்கு மாவட்ட மகளிர் அணிச் செயலாளர்.

26. உத்திரமேரூர் - ஏ. சோமசுந்தரம், காஞ்சிபுரம் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர், முன்னாள் அமைச்சர்.

27. அரக்கோணம் (தனி) சு. ரவி, ராணிப்பேட்டை மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்.

28. காட்பாடி - ஏ.ராமு, குடியாத்தம் கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்.

29. ராணிப்பேட்டை - சுகுமார் அவர்கள் ராணிப்பேட்டை மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவைப் பொருளாளர்.

30. வேலூர் - சு.மு. அப்பு, வேலூர் மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

31. அணைக்கட்டு - த.வேலழகன், வேலூர் புறநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் தலைவர், ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்ட கூட்டுறவு பால் உற்பத்தியாளர்கள் ஒன்றியம்

32. குடியாத்தம் (தனி) - பரிதா, பேர்ணாம்பட்டு மேற்கு ஒன்றியக் கழக இணைச் செயலாளர்

33. வாணியம்பாடி - செந்தில்குமார், ஆலங்காயம் மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

34. ஆம்பூர் - மு. நஜர்முஹம்மத், ஆம்பூர் நகர மன்ற முன்னாள் துணைத் தலைவர்

35. ஜோலார்பேட்டை - மு.ஊ. வீரமணி, திருப்பத்தூர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு வணிகவரி மற்றும் பத்திரப் பதிவுத் துறை அமைச்சர்

36. ஊத்தங்கரை (தனி) - தமிழ்செல்வம் அவர்கள் மத்தூர் ஒன்றிய இலக்கிய அணி துணைச் செயலாளர்

37. பர்கூர் - கிருஷ்ணன் அவர்கள் காவேரிப்பட்டினம் கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

38. கிருஷ்ணகிரி - அசோக்குமார், அவர்கள் கிருஷ்ணகிரி கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

39. வேப்பனஹள்ளி - கே.பி. முனுசாமி, கழக துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

40. ஒசூர் - ஜோதி பாலகிருஷ்ணா ரெட்டி, அவர்கள் ஓசூர் ஊராட்சி ஒன்றியக் குழு முன்னாள் வார்டு உறுப்பினர்

41. பாலக்கோடு - அன்பழகன் அவர்கள் தருமபுரி மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு உயர் கல்வி மற்றும் வேளாண்மைத் துறை அமைச்சர்

42. பாப்பிரெட்டிபட்டி - கோவிந்தசாமி, தருமபுரி வடக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

43. அரூர் (தனி) - சம்பத்குமார், அரூர் வடக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

44. செங்கம் (தனி) - நைனாக்கண்ணு, திருவண்ணாமலை தெற்கு மாவட்டக் கழகப் பொருளாளர்

45. கலசபாக்கம் - பன்னீர்செல்வம், கலசபாக்கம் கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

46. போளூர் - அக்ரி எஸ்.எஸ். கிருஷ்ணமூர்த்தி, கழக விவசாயப் பிரிவுச் செயலாளர் திருவண்ணாமலை தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

47. ஆரணி - சேவூர் இராமச்சந்திரன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் மாண்புமிகு இந்து சமய அறநிலையத் துறை அமைச்சர்

48. செய்யார் - தூசி மு. மோகன், திருவண்ணாமலை வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

49. திண்டிவனம் (தனி) - அர்ஜூனன் மரக்காணம் கிழக்கு ஒன்றியக் கழக மாவட்டப் பிரதிநிதி

50. வானூர் (தனி) - சக்ரபாணி, விழுப்புரம் மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்

51. விக்கிரவாண்டி - முத்தமிழ்செல்வன், காணை மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

52. உளுந்தூர்பேட்டை - இரா. குமரகுரு, கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

53. ரிஷிவந்தியம் - சந்தோஷ், திருக்கோவிலூர் மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

54. கள்ளக்குறிச்சி (தனி) - செந்தில்குமார், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்ட அமைப்பு சாரா ஓட்டுநர்கள் அணிச் செயலாளர்

55. கங்கவல்லி (தனி) - நல்லதம்பி, கோவிந்தம்பாளையம் ஊராட்சி மன்றத் தலைவர்

56. ஆத்தூர் (தனி) - ஜெயசங்கரன், ஆத்தூர் நகர எம்.ஜி.ஆர். மன்றச் செயலாளர் தலைவர், ஆத்தூர் அறிஞர் அண்ணா வீடு கட்டும் கூட்டுறவு சங்கம்

57. ஏற்காடு - சித்ரா, அவர்கள் கழகப் பொதுக்குழு உறுப்பினர், ஏற்காடு தொகுதி

58. ஓமலூர் - மணி, ஓமலூர் ஒன்றிய மாணவர் அணிச் செயலாளர் மாவட்ட ஊராட்சிக் குழு 10-வது வார்டு உறுப்பினர்

59. சங்ககிரி - சுந்தரராஜன், சங்ககிரி மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

60. சேலம் (வடக்கு) - வெங்கடாஜலம், சேலம் மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

61. சேலம் (தெற்கு) - பாலசுப்ரமணியன், சேலம் மாநகர் மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவை இணைச் செயலாளர்

62. வீரபாண்டி - ராஜா (எ) ராஜமுத்து, பனமரத்துப்பட்டி மேற்கு ஒன்றிய எம்.ஜி.ஆர். மன்றச் செயலாளர்

63. ராசிபுரம் (தனி) - டாக்டர் ஏ. சரோஜா, கழக தலைமைச் செயற்குழு உறுப்பினர் மாண்புமிகு சமூக நலம் மற்றும் சத்துணவுத் திட்டத் துறை அமைச்சர்

64. சேந்தமங்கலம் - சந்திரன், கொல்லிமலை ஒன்றிய மீனவர் பிரிவுச் செயலாளர்

65. நாமக்கல் - பாஸ்கர், அவர்கள் நாமக்கல் நகரக் கழகச் செயலாளர்

66. பரமத்தி வேலூர் - சேகர், கபிலர்மலை தெற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

67. திருச்செங்கோடு - பொன். சரஸ்வதி, கழகப் பொதுக்குழு உறுப்பினர், திருச்செங்கோடு தொகுதி

68. குமாரபாளையம் - பி. தங்கமணி, கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக அமைப்புச் செயலாளர் நாமக்கல் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு மின்சாரம், மதுவிலக்கு மற்றும் ஆயத் தீர்வைத் துறை அமைச்சர்

69. ஈரோடு (மேற்கு) - மு.ஏ. இராமலிங்கம், ஈரோடு மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

70. காங்கயம் - ராமலிங்கம் அவர்கள் திருப்பூர் மாநகர் மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவை இணைச் செயலாளர் வேலம்பாளையம் ஊராட்சி மன்றத் தலைவர்

71. பெருந்துறை - ஜெயக்குமார், சண்முகபுரம் கிளைக் கழகச் செயலாளர் பெருந்துறை ஊராட்சி ஒன்றியக் குழு 10-வது வார்டு உறுப்பினர்

72. பவானி - கருப்பணன், ஈரோடு புறநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு சுற்றுச் சூழல் துறை அமைச்சர்

73. அந்தியூர் - சண்முகவேல், அவர்கள் மாவட்ட ஊராட்சிக் குழு 3-வது வார்டு உறுப்பினர்

74. கோபிச்செட்டிப்பாளையம் - செங்கோட்டையன் அவர்கள் கழக அமைப்புச் செயலாளர் மாண்புமிகு பள்ளிக் கல்வி, இளைஞர் நலன் மற்றும் விளையாட்டுத் துறை அமைச்சர்

75. பவானிசாகர் (தனி) - பண்ணாரி, அவர்கள் கிளைக் கழகச் செயலாளர், பெரியகாளிப்பட்டி ஊராட்சி

76. கூடலூர் (தனி) - பொன். ஜெயசீலன், தோட்டத் தொழிலாளர் பிரிவு அண்ணா தொழிற்சங்கச் செயலாளர்

77. குன்னூர் - கப்பச்சி வினோத், நீலகிரி மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

78. மேட்டுப்பாளையம் - செல்வராஜ், கழக அமைப்புச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

79. அவினாசி (தனி) - ப. தனபால், தமிழ் நாடு சட்டமன்றப் பேரவைத் தலைவர்

80. திருப்பூர் (வடக்கு) - விஜயகுமார், திருப்பூர் ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

81. திருப்பூர் (தெற்கு) - குணசேகரன், திருப்பூர் மாநகர் மாவட்ட ஆழுசு இளைஞர் அணி செயலாளர்

82. பல்லடம் - ஆனந்தன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

83. சூலூர் - கந்தசாமி, சுல்தான்பேட்டை கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

84. கவுண்டம்பாளையம் - அருண்குமார், கோவை புறநகர் வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

85. கோயம்புத்தூர் வடக்கு - அம்மன் அர்ச்சுணன், கோவை மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

86. தொண்டாமுத்தூர் - வேலுமணி, கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக அமைப்புச் செயலாளர் கோவை புறநகர் தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு நகராட்சி நிர்வாகம், ஊரக வளர்ச்சி மற்றும் சிறப்புத் திட்டங்கள் செயலாக்கத் துறை அமைச்சர்

87. சிங்காநல்லூர் - ஜெயராம், கோவை மாநகர் மாவட்ட எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணிச் செயலாளர்

88. கிணத்துக்கடவு - செ. தாமோதரன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

89. பொள்ளாச்சி - முனைவர் பொள்ளாச்சி ஏ. ஜெயராமன், கழக தேர்தல் பிரிவுச் செயலாளர் திருப்பூர் மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு தமிழ் நாடு சட்டமன்றப் பேரவை துணைத் தலைவர்

90. வால்பாறை (தனி) - அமுல்கந்தசாமி, கழக எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணி துணைச் செயலாளர் கோவை மாவட்ட ஊராட்சிக் குழு துணைத் தலைவர்

91. உடுமலைப்பேட்டை - உடுமலை மு. ராதாகிருஷ்ணன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் திருப்பூர் புறநகர் மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு கால்நடை பராமரிப்புத் துறை அமைச்சர் தலைவர், தமிழ் நாடு அரசு கேபிள் டிவி நிறுவனம்

92. மடத்துக்குளம் - மகேந்திரன், திருப்பூர் புறநகர் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

93. பழனி - ரவிமனோகரன், கொடைக்கானல் ரோடு, பழனி

94. ஒட்டன்சத்திரம் - நடராஜ், ஒட்டன்சத்திரம் கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

95. நத்தம் - நத்தம் விசுவநாதன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் திண்டுக்கல் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

96. திண்டுக்கல் - திண்டுக்கல் ஊ. சீனிவாசன், கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக அமைப்புச் செயலாளர் திண்டுக்கல் மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு வனத் துறை அமைச்சர்

97. வேடசந்தூர் - டாக்டர் பரமசிவம், கழக இளைஞர் பாசறை, இளம் பெண்கள் பாசறைச் செயலாளர்

98. கரூர் - விஜயபாஸ்கர் கரூர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு போக்குவரத்துத் துறை அமைச்சர்

99. கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) - முத்துக்குமார் (எ) தானேஷ், கரூர் மாவட்ட எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணிச் செயலாளர் மாவட்ட ஊராட்சிக் குழு வார்டு உறுப்பினர்

100. குளித்தலை - சந்திரசேகர், தோகைமலை கிழக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

101. மணப்பாறை - சந்திரசேகர், மருங்காபுரி வடக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

102. ஸ்ரீரங்கம் - கிருஷ்ணன், முன்னாள் அமைச்சர்

103. திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு) - பத்மநாதன், திருச்சி மாநகர் மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவைச் செயலாளர்

104. திருச்சிராப்பள்ளி (கிழக்கு) - வெல்லமண்டி நடராஜன், திருச்சி மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு சுற்றுலாத் துறை அமைச்சர்

105. திருவெறும்பூர் - குமார், திருச்சி புறநகர் தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

106. லால்குடி - ராஜாராம் புள்ளம்பாடி வடக்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

107. மணச்சநல்லூர் - பரஞ்ஜோதி, புறநகர் வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

108. முசிறி - செல்வராசு, கழக புரட்சித் தலைவி பேரவை இணைச் செயலாளர்

109. துறையூர் (தனி) - இந்திராகாந்தி, திருச்சி புறநகர் வடக்கு மாவட்டக் கழக இணைச் செயலாளர்

110. குன்னம் - ராமச்சந்திரன், பெரம்பலூர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

111. அரியலூர் - தாமரை ராஜேந்திரன் அரியலூர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு அரசு தலைமைக் கொறடா

112. பண்ருட்டி - சொரத்தூர் ராஜேந்திரன், கழக அமைப்புச் செயலாளர்

113. கடலூர் - சம்பத், கடலூர் மத்திய மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு தொழில் துறை அமைச்சர்

114. குறிஞ்சிப்பாடி - இராம. பழனிசாமி, கடலூர் தெற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

115. புவனகிரி - அருண்மொழிதேவன், கடலூர் மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

116. சிதம்பரம் - பாண்டியன், கடலூர் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

117. காட்டுமன்னார் கோயில் (தனி) (159) :முருகுமாறன், கழக அமைப்புச் செயலாளர் கடலூர் கிழக்கு மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்

118. சீர்காழி (தனி) - பாரதி, மயிலாடுதுறை மாவட்டக் கழக அவைத் தலைவர்

119. பூம்புகார் - பவுன்ராஜ், மயிலாடுதுறை மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

120. நாகப்பட்டினம் - தங்க. கதிரவன், நாகப்பட்டினம் நகரக் கழகச் செயலாளர்

121. வேதாரண்யம் - மணியன் நாகப்பட்டினம் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு கைத்தறி மற்றும் ஜவுளித் துறை அமைச்சர்

122. திருத்துறைப்பூண்டி (தனி) - சுரேஷ்குமார், த/பெ. சின்னப்பன், கடியாச்சேரி, திருத்துறைப்பூண்டி

123. மன்னார்குடி - சிவா. ராஜமாணிக்கம் அவர்கள் மன்னார்குடி நகர மன்ற முன்னாள் தலைவர்

124. திருவாரூர் - பன்னீர்செல்வம், திருவாரூர் மாவட்டக் கழகப் பொருளாளர் மாவட்ட ஊராட்சிக் குழு வார்டு உறுப்பினர்

125. நன்னிலம் - காமராஜ், கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் திருவாரூர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு உணவு மற்றும் நுகர்பொருள் வழங்கல் துறை அமைச்சர்

126. திருவிடைமருதூர் (தனி) - யூனியன் வீரமணி, திருப்பனந்தாள் வடக்கு ஒன்றியக் கழக துணைச் செயலாளர்

127. பாபநாசம் - கோபிநாதன், பாபநாசம் மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர் ஊராட்சி ஒன்றியக் குழு வார்டு உறுப்பினர்

128. ஒரத்தநாடு - வைத்திலிங்கம், கழக துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் கழக அமைப்புச் செயலாளர் தஞ்சாவூர் தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

129. பேராவூரணி - திருஞானசம்பந்தம், தஞ்சாவூர் தெற்கு மாவட்டக் கழக அவைத் தலைவர்




130. கந்தர்வகோட்டை (தனி) - ஜெயபாரதி, தீத்தான்விடுதி ஊராட்சி மன்றத் தலைவர்

131. விராலிமலை - டாக்டர் விஜயபாஸ்கர், கழக அமைப்புச் செயலாளர் புதுக்கோட்டை வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு சுகாதாரம் மற்றும் குடும்ப நலத் துறை அமைச்சர்

132. புதுக்கோட்டை - கார்த்திக் தொண்டைமான், புதுக்கோட்டை வடக்கு மாவட்ட எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணித் தலைவர்

133. திருமயம் - வைரமுத்து அவர்கள் புதுக்கோட்டை தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் தலைவர், தமிழ் நாடு வீட்டு வசதி வாரியம்

134. ஆலங்குடி - தர்ம. தங்கவேல், த/பெ. தர்மராஜ், தோழன்பட்டி, வடகாடு அஞ்சல்

135. அறந்தாங்கி - ராஜநாயகம், கழகப் பொதுக்குழு உறுப்பினர், அறந்தாங்கி தொகுதி

136. திருப்பத்தூர் - மருது அழகுராஜ், கழக செய்தித் தொடர்பாளர்

137. சிவகங்கை - செந்தில்நாதன், சிவகங்கை மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

138. மானாமதுரை (தனி) - நாகராஜன், கழகப் பொதுக்குழு உறுப்பினர், மானாமதுரை தொகுதி

139. மேலூர் - பெரியபுள்ளான் (எ) செல்வம், அவர்கள் மதுரை புறநகர் கிழக்கு மாவட்ட இளைஞர் பாசறை, இளம் பெண்கள் பாசறைச் செயலாளர்

140. மதுரை கிழக்கு - கோபாலகிருஷ்ணன், கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக தேர்தல் பிரிவு இணைச் செயலாளர்

141. சோழவந்தான் (தனி) - மாணிக்கம், கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் மதுரை புறநகர் மேற்கு மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்

142. மதுரை தெற்கு - சரவணன், மதுரை மாநகர் மாவட்ட புரட்சித் தலைவி பேரவைச் செயலாளர்

143. மதுரை மேற்கு - செல்லூர் ராஜூ, மதுரை மாநகர் மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு கூட்டுறவுத் துறை அமைச்சர்

144. திருப்பரங்குன்றம் - ராஜன் செல்லப்பா, மதுரை புறநகர் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

145. திருமங்கலம் - உதயகுமார், கழக புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவைச் செயலாளர் மதுரை புறநகர் மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு வருவாய், பேரிடர் மேலாண்மை மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பவியல் துறை அமைச்சர்

146. உசிலம்பட்டி - அய்யப்பன், மதுரை புறநகர் மேற்கு மாவட்டக் கழக அவைத் தலைவர்

147. ஆண்டிபட்டி - லோகிராஜன் ஆண்டிபட்டி மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர் ஊராட்சி ஒன்றியக் குழுத் தலைவர்

148. பெரியகுளம் (தனி) - முருகன், கள்ளிப்பட்டி, பெரியகுளம் தாலுக்கா

149. கம்பம் - சையதுகான், தேனி மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

150. ராஜபாளையம் - ராஜேந்திரபாலாஜி அவர்கள் விருதுநகர் மேற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு பால்வளத் துறை அமைச்சர்

151. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் (தனி) - மான்ராஜ், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வடக்கு ஒன்றிய எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணிச் செயலாளர்

152. சாத்தூர் - ரவிச்சந்திரன், விருதுநகர் கிழக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

153. சிவகாசி - லட்சுமி கணேசன், விருதுநகர் மேற்கு மாவட்ட மகளிர் அணி இணைச் செயலாளர்

154. அருப்புக்கோட்டை - முனைவர் வைகைச்செல்வன், கழக கொள்கை பரப்பு துணைச் செயலாளர் கழக செய்தித் தொடர்புச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

155. பரமக்குடி (தனி) - சதன் பிரபாகர், கழக புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவை இணைச் செயலாளர்

156. திருவாடானை - ஆணிமுத்து, அனைத்துலக எம்.ஜி.ஆர். மன்ற துணைச் செயலாளர்

157. முதுகுளத்தூர் - கீர்த்திகா முனியசாமி, கழக மகளிர் அணி இணைச் செயலாளர்

158. விளாத்திகுளம் - சின்னப்பன், கழக இலக்கிய அணி இணைச் செயலாளர்

159. திருச்செந்தூர் - ராதாகிருஷ்ணன், தூத்துக்குடி தெற்கு மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவைச் செயலாளர்

160. ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) - மோகன், ஓட்டப்பிடாரம் மேற்கு ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர்

161. கோவில்பட்டி - கடம்பூர் ராஜூ, தூத்துக்குடி வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர் மாண்புமிகு செய்தி மற்றும் விளம்பரத் துறை அமைச்சர்

162. சங்கரன்கோவில் (தனி) - ராஜலெட்சுமி, கழக மகளிர் அணி துணைச் செயலாளர் மாண்புமிகு ஆதிதிராவிடர் மற்றும் பழங்குடியினர் நலத் துறை அமைச்சர்

163. வாசுதேவநல்லூர் (தனி) - மனோகரன், கழக எம்.ஜி.ஆர். இளைஞர் அணி இணைச் செயலாளர் தென்காசி வடக்கு மாவட்டக் கழக துணைச் செயலாளர்

164. கடையநல்லூர் - கிருஷ்ணமுரளி, தென்காசி வடக்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

165. தென்காசி - செல்வமோகன்தாஸ் பாண்டியன், தென்காசி தெற்கு மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

166. ஆலங்குளம் - மனோஜ் பாண்டியன், கழக வழிகாட்டுக் குழு உறுப்பினர் கழக அமைப்புச் செயலாளர்

167. அம்பாசமுத்திரம் - சுப்பையா (எ) இசக்கி சுப்பையா, கழக அமைப்புச் செயலாளர் முன்னாள் அமைச்சர்

168. பாளையங்கோட்டை - ஜெரால்டு, திருநெல்வேலி மாவட்ட புரட்சித் தலைவி அம்மா பேரவைச் செயலாளர்

169. நாங்குநேரி - கணேசராஜா, திருநெல்வேலி மாவட்டக் கழகச் செயலாளர்

170. ராதாபுரம் - இன்பதுரை, கழக தேர்தல் பிரிவு துணைச் செயலாளர்

171. கன்னியாகுமரி - தளவாய்சுந்தரம், கழக அமைப்புச் செயலாளர் மாண்புமிகு தமிழக அரசின் டெல்லி சிறப்புப் பிரதிநிதி

எங்களுடைய இணையதள செய்திகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ள எங்களுடைய சமூக இணையப்பக்கத்தை Like, Follow, Joint மற்றும் Subscribe செய்து கொள்ளுங்கள்...



Post a comment

0 Comments